Switch PoE Dahua 8 Port Gigabit DH-CS4010-8GT-110
Liên hệ
  • 2 × RJ45 10/100/1000 Mbps (uplink)
  • 8 × RJ45 10/100/1000 Mbps
  • Công suất PoE mỗi cổng ≤30W, tổng ≤110W
  • Hỗ trợ 2 cổng Hi-PoE công suất cao BT 90W
  • Chức năng PoE Vĩnh Viễn
  • Khả năng chuyển tải: 20 Gbps
  • Tốc độ chuyển tiếp gói tin: 14.88 Mpps
  • Nguồn: 54 V, 2.22 A . Chống sét 6KV
MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
Đơn hàng 3 triệu nội thành TPHCM và HN
CHIẾT KHẤU 20 - 40%
Cho khách sỉ và đại lý
HÀNG LỖI ĐỔI NGAY
Trong 30 ngày đầu
BẢO HÀNH NHANH
Trong 24h làm việc
Thông số kỹ thuật của Switch PoE Dahua 8 port DH-CS4010-8GT-110
  • Quản lý từ xa qua Cloud (Dolynk Care), giảm chi phí và nhân công bảo trì.
  • Thêm thiết bị dễ dàng bằng mã QR, Quản lý bằng app và web.
  • Đáp ứng tiêu chuẩn cấp nguồn IEEE 802.3af, IEEE 802.3at, IEEE 802.3bt, và cấp nguồn Hi-PoE.
  • Hỗ trợ Intelligent PoE, PoE Watchdog, giao thức LLDP, VLAN, LOOP Detection…
  • PoE Extend : Khoảng cách truyền tín hiệu và nguồn tối đa 250m, cho phép Extend từng port.
  • Cổng giao tiếp: 2 × RJ45 10/100/1000 Mbps (uplink), 8 × RJ45 10/100/1000 Mbps (cấp nguồn PoE)
  • Công suất PoE: Mỗi cổng ≤30W, Tổng cộng ≤110W
  • Hỗ trợ 2 cổng Hi-PoE công suất cao BT 90W dành cho camera speedome
  • Khả năng chuyển tải: 20 Gbps
  • Kích thước: 184.6 mm × 103.3 mm × 27 mm